Ibaki Story Lyrics - Rich Mavoko - Dj Kanji

Ibaki Story Lyrics – Rich Mavoko

[Verse 1]
Matapishi ni kinyaa kuzirudisha tena kwenye kinywa
Japo mengi ulisema, kama nuru ghafla ukazima
Ikawa ngumu kukusahau, nikasema moyo ukome
Kwa kali sulu na madharau, penzi ulivunja na ngome

[Pre-Chorus]
Na unajua hata nikilia siwezi kutokwa na machozi
We ndo ulifanya macho yangu nione wengi waongo
Aa ukaudhurumu moyo wangu, uliuza penzi kwa magendo
Leo unatamani wewe kurudia zamani, ni ndoto
Wewe nirubuni kwa penzi la kidani kama mtoto


[Chorus]
Mi na wewe, acha ibaki story mi na we
Mapenzi mi na wewe, acha ibaki story mi na wewe
Mi na wewe, acha ibaki story mi na we
Mapenzi mi na wewe, acha ibaki story mi na wewe


[Verse 2]
Kiliniumiza kitanda na shuka tuliolalia
Mapenzi yana siri kubwa, sishangai mtu akilia
Nimekubali mboni zangu zimtazame mwingine
Maridhia ya moyo wangu huenda si fungu pengine
Cha kushangaza hadharani mengi ya kuficha ukaweka wazi
Nikahisi sijui mapenzi, labda kwako sinogi nazi


[Pre-Chorus]
Na unajua hata nikilia, siwezi kutokwa na machozi
We ndo ulifanya macho yangu nione wengi waongo
Aa ukaudhurumu moyo wangu, uliuza penzi kwa magendo
Leo unatamani wewe kurudia zamani, ni ndoto
Wewe nirubuni kwa penzi la kidani kama mtoto


[Chorus]
Mi na wewe, acha ibaki story mi na we
Mapenzi mi na wewe, acha ibaki story mi na wewe
Mi na wewe, acha ibaki story mi na we
Mapenzi mi na wewe, acha ibaki story mi na wewe


 

[Bridge]
Yalinitesa mazoea aya
Lakini mi nishazoea mwaya
Ila tambua mapenzi mabaya
Kidonda chake hakinaga dawa
Ee mazoea aah
Lakini mi nishazoea mwaya
Ila tambua mapenzi mabaya
Kidonda chake hakinaga dawa


[Chorus]
Mi na wewe, acha ibaki story mi na we
Mapenzi mi na wewe, uuh uuh
Mi na wewe, acha ibaki story mi na we
Mapenzi mi na wewe, uuh uuh

Comments

comments

1 Comment

  1. My name is Fundiswa Lebo from Mpumalanga and am really very happy for the help I received from Mama Anina I tried so many times to have a baby but I couldn’t and the one time my dream was going to come true I had a miscarriage.It was a horrible experience to be in and I spent alot of money trying to get help but for nothing.It was my sister who provided me with Mama Anana’s contact and I didn’t hesitate to contact her since she told me that she helped her friend who used to have miscarriages also and she was able to have children.It is so amazing that ever since I contacted Mama things have been better and am happy with my kid with my Husband I thank her a lot cause without her help my family would be a part by now.She did it for me you can also Call +27603051423

Leave A Reply

Loading...